SignIn
Kerala Kaumudi Online
Saturday, 16 January 2021 4.27 AM IST

അടൂർ നഗരസഭ സ്ഥാനാർത്ഥികൾ

അടൂർ: അടൂർ നഗരസഭ സ്ഥാനാർത്ഥികൾ:

വാർഡ് 1: സൂസി ജോസഫ് (കോൺ.),ബിന്ദു സണ്ണി (സി.പി.എം),പ്രഭാ ചന്ദ്രൻ (ബി.ജെ.പി), കെ.സാലി (സ്വത).

വാർഡ് 2: ബീന ശശാങ്കൻ (സി.പി.ഐ), അനു വസന്തൻ (കോൺ), ഗീത ഐസക് (സ്വത)

വാർഡ് 3: അപ്സരസനൽ (സി.പി.ഐ),ഗീതാകുമാരി (കോൺ), ആർ. ദീപ (ബി.ജെ.പി സ്വത.),

വാർഡ് 4: രജനി രമേശ് (സി.പി.എം), വസന്ത ഹരിദാസ് (കോൺ),ശാന്തി മനോജ് (ബി.ജെ.പി സ്വത).

വാർഡ് 5: ശശികുമാർ (കോൺ), കെ. ജി.വാസുദേവൻ (സി.പി.എം), അജിൽ മേമന (സ്വത), ജൂബി ജോൺ (സ്വത). വാർഡ് 6: എബിതോമസ് (കോൺ), ഡി.സജി (സി.പി.ഐ), ജി.സുനിൽകുമാർ (ബി.ജെ.പി).

വാർഡ് 7: ജ്യോതി സുരേന്ദ്രൻ (കേ.കോൺ. ജോസഫ്),രാജി ചെറിയാൻ (സി.പി.ഐ), എസ്.സുജാകമാരി (ബി.ജെ.പി സ്വത). വാർഡ് 8: ഡിൻസി.എം.തോമസ് (കേ.കോൺ.ജോസ് ),സീനാറെജി (കോൺ.), ശ്രീജാ.ആർ.നായർ (ബി. ജെ.പി).വാർഡ് 9 :അരവിന്ദ് ചന്ദ്രശേഖർ (കോൺ), വരിയ്ക്കോലിൽ രമേഷ് കുമാർ (സിപിഐ സ്വത). വാർഡ് 10: ജി.ബിന്ദുകുമാരി (കോൺ),എൻ.ഡി.രാധാകൃഷ്ണൻ (സി.പി.ഐ), കെ.ജയൻ (ബി. ജെ.പി), പി.ആർ.സുകുമാരൻ നായർ (സ്വത). വാർഡ് 11: ബിജു ജോർജ് (സി.പി.എം), ഡി.ശശികുമാർ (കോൺ.), ബാലാജി (എൻ.ഡി.എ സ്വത). വാർഡ് 12: കെ.ജി ഇന്ദിര (സി.പി.എം), റീനാ ശാമുവേൽ (കോൺ), ജയശ്രീ നായർ (ബി.ജെ.പി സ്വത.) വാർഡ് 13: രവീന്ദ്രൻ (കോൺ), കെ.ഗോപാലൻ (സി.പി.എം), കെ.ആർ അർജ്ജുൻചന്ദ്ര (ബി.ജെ.പി).വാർഡ് 14: ശ്രീകുമാർ കോട്ടൂർ (കോൺ), പി.വി രാജേഷ് (സി. പി.ഐ), പി.ശിവദാസൻ നായർ (ബി.ജെ.പി) ഗോപിനാഥകുറുപ്പ്,ഗോപാലകൃഷ്ണൻ, സലീം( എം.അലാവുദ്ദീൻ) (സ്വതന്ത്രർ). വാർഡ് 15: അനൂപ് ചന്ദശഖർ (കോൺഗ്രസ്), അഡ്വ.ജോസ് കളീയ്ക്കൽ (സി.പി.എം), ദിലീപ് കുമാർ (ബി.ജെ.പി). വാർഡ് 16:സുധാ പത്മകുമാർ (കോൺ), സുലോചന രാജപ്പൻ (സി.പി.ഐ), രമാ എൻ.റാവു (സ്വത). വാർഡ് 17: ഷിജി രാജേന്ദ്രൻ (കോൺ), സിന്ധു തുളസീധര കുറുപ്പ് (സി.പി.ഐ), ജി.ഗിരിജാ കുമാരി (ബി.ജെ.പി), കനകമ്മാൾ, സലീന, പി.റജീന (സ്വതന്ത്രർ ) വാർഡ് 18: മറിയാമ്മ ജേക്കബ് (കേ.കോൺ.ജോസ്), ലാലി സജി (കേ. കോൺ.ജോസഫ്). വാർഡ് 19: അജി.പി.വർഗീസ് (കേ.കോൺ.ജോസ്), ജെൻസി കടുവുങ്കൽ (കേ.കോൺ.ജോസഫ് ), അനന്ദു.പി.കുറുപ്പ് (ബി.ജെ.പി), മാത്യൂ.എം. ഡാനിയേൽ (സ്വത).വാർഡ് 20: എ.മുംതാസ് (കോൺ), അഡ്വ.എസ്.ഷാജഹാൻ (സി. പി. എം), മുഹമ്മദാലി പാറയ്ക്കൽ (സ്വത). വാർഡ് 21: ദിവ്യ റെജി മുഹമ്മദ് (സി.പി. എം), ഷെറീന അബ്ദുൽ സമദ് (യു.ഡി.എഫ് സ്വത.) വാർഡ് 22: ശ്രീലക്ഷ്മി ബിനു (കോൺ), അഞ്ജന രമേശ് (എൽ.ഡി.എഫ്),ഓമനരവി കൊറ്റംകുളം(സ്വത.) വാർഡ് 23 : സിത്താര ആഷിക് (സി.പി.എം),എം. പി ഷീജ (യു. ഡി. എഫ്), ഓമന ശശിധരൻ, ബീന ബാബു. വാർഡ് 24 :ഏഴംകുളം അജു (കോൺ), റോണി പാണം തുണ്ടിൽ (സി.പി.എം), മഹേഷ് കൃഷ്ണൻ (ബി.ജെ.പി), രാജേന്ദ്രപ്രസാദ്, അടൂർ സുഭാഷ് (സ്വതന്തർ). വാർഡ് 25 : സുനിത സുരേഷ് (കോൺ), അനിതാദേവി (സി.പി.ഐ സ്വത.), ശ്രീകല ഷിജു (ബി.ജെ.പി). വാർഡ് 26: അഡ്വ. ബിനു .പി .രാജൻ (കോൺ), ശോഭാ തോമസ് (സി. പി. എം സ്വത.), സജു മിഖായേൽ കേ.കോൺ.ജോസ് ) അനിൽ മേമന (ബി. ജെ.പി), ജെ.ജോൺസൺ, വൈ. മാത്യൂ (സ്വതന്ത്രർ). വാർഡ് 27: ഉമ്മൻ തോമസ് (കോൺ.), കെ.മഹേഷ് കുമാർ (സി.പി.എം), അരുൺ ജി കൃഷ്ണൻ (ബി.ജെ.പി),എസ്. അനൂപ് കുമാർ (സ്വത.) വാർഡ് 28: അലക്സാണ്ടർ ജേക്കബ് (സുനിൽ മൂലയിൽ) (എൽ.ഡി. എഫ് സ്വത.), എസ്.ജയകൃഷ്ണൻ (ഗോപു കരുവാറ്റ) (കോൺ.) ബിജു (സ്വത.)

JOIN THE DISCUSSION
ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ കേരള കൗമുദിയുടെതല്ല. സോഷ്യൽ നെറ്റ്‌വർക്ക് വഴി ചർച്ചയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർ അശ്ലീലമോ അസഭ്യമോ തെറ്റിദ്ധാരണാജനകമോ അപകീർത്തികരമോ നിയമവിരുദ്ധമോ ആയ അഭിപ്രായങ്ങൾ പോസ്റ്റ്‌ ചെയുന്നത് സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്.
TAGS: LOCAL NEWS, PATHANAMTHITTA
KERALA KAUMUDI EPAPER
TRENDING IN LOCAL
VIDEOS
PHOTO GALLERY
TRENDING IN LOCAL
X
Lorem ipsum dolor sit amet
consectetur adipiscing elit, sed do eiusmod tempor incididunt ut labore et dolore magna aliqua. Ut enim ad minim veniam, quis nostrud exercitation ullamco laboris nisi ut aliquip ex ea commodo consequat.
We respect your privacy. Your information is safe and will never be shared.